Bán nhanh dãy nhà trọ mặt ngõ An Đà, Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhanh dãy nhà trọ mặt ngõ An Đà, Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

8,812 tỷ
117 m² - 75 triệu/m²

Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
117 m²

Chủ Cần tiền bán nhanh dãy nhà trọ mặt ngõ An Đà, Đằng Giang, Ngô Quyền.
Hiện đang có 6 phòng trọ cho thuê full phòng với dòng tiền đều 12 triệu/ tháng.
Đường trước nhà 2 ô tô tránh nhau.
Hướng đông nam mát mẻ
Gần sát chợ An Đà

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đông Hải, Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
Tỉnh/Thành: Hải Phòng
Quận/Huyện: Quận Ngô Quyền
Phường/Xã: Phường Đằng Giang
0
So sánh