Bán nhà Yên Hòa 43m², 5 tầng, giá 9.1 tỷ - Gần phố, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Yên Hòa 43m², 5 tầng, giá 9.1 tỷ - Gần phố, kinh doanh sầm uất!

9.1 tỷ
43 m² - 212 triệu/m²

Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Chắc chắn bạn không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này tại Yên Hòa, Cầu Giấy. Với vị trí đắc địa chỉ 15m ra mặt phố Yên Hòa, nơi kinh doanh sầm uất, ngõ rộng rãi, thuận tiện cho việc đỗ xe ba gác ngay cửa, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 5 tầng, gồm:
    + Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC, khu để xe.
    + Tầng 2: Phòng khách và phòng tắm.
    + Tầng 3,4: Mỗi tầng có 2 phòng ngủ.
    + Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng chắc chắn, rất phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học trọng điểm tại Hà Nội, thuận tiện cho con em đi học.
  • Chợ Yên Hòa chỉ cách 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Công viên gần nhà, lý tưởng cho những buổi dạo bộ và vui chơi.
  • Hệ thống chung cư và dịch vụ xung quanh phát triển, tạo điều kiện sống thuận lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình nhiều thế hệ, những ai yêu thích sự tiện nghi và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!