Bán nhà vườn tại xã Quảng Thành, Châu Đức, 1,9 sào - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà vườn tại xã Quảng Thành, Châu Đức, 1,9 sào - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

2.2 tỷ
19 m² - 116 triệu/m²

Quảng Thành, Huyện Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
19 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu căn nhà vườn tuyệt vời tại xã Quảng Thành, huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu! Với diện tích 1,9 sào và mặt tiền 14m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1,9 sào (tương đương 7.600m²)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, có vườn cây ăn trái phong phú
  • Đặc điểm: Đường đá mi, thuận tiện giao thông, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Quảng Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ khoảng 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng ở Bà Rịa - Vũng Tàu, lý tưởng cho nghỉ dưỡng
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà vườn này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên. Ngoài ra, đây cũng là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai muốn phát triển mô hình nhà vườn hoặc nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vườn lý tưởng này!