Bán nhà vườn KDC Anh Tuấn N8 Quận 12 102m² 5.8 tỷ - Sổ hồng sẵn | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà vườn KDC Anh Tuấn N8 Quận 12 102m² 5.8 tỷ - Sổ hồng sẵn

5.8 tỷ
102 m² - 57 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
102 m²

Sở hữu ngay không gian sống xanh mát, yên bình tại KDC Anh Tuấn N8 – Nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống thư thái với thiết kế nhà sân vườn hiện đại và an ninh tuyệt đối.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m² (Ngang 6m x Dài 17m)
  • Bố trí: Nhà trệt (cấp 4) gồm 2 phòng ngủ, sân để xe phía trước rộng rãi, có sân vườn phía sau và bao quanh cực thoáng
  • Đặc điểm: Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ, hàng xóm thân thiện, không gian yên tĩnh và cực kỳ an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách trường Tiểu học Nguyễn Văn Thệ và THCS Thạnh Xuân chỉ 5-7 phút di chuyển
  • Dễ dàng kết nối ra trục đường chính Hà Huy Giáp và Quốc lộ 1A
  • Gần UBND phường Thạnh Xuân, đảm bảo an ninh và thuận tiện thủ tục hành chính
  • Xung quanh đầy đủ cửa hàng tiện lợi Bách Hóa Xanh, WinMart và các quán cà phê sân vườn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.8 tỷ (Có thương lượng bớt lộc cho khách thiện chí)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng thủ tục nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Rất thích hợp cho các gia đình trẻ yêu thích không gian xanh, người lớn tuổi cần nơi nghỉ dưỡng yên tĩnh hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí đẹp, pháp lý sạch tại Quận 12.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà sân vườn giá tốt nhất khu vực - Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận giá chốt ưu đãi!