Bán nhà vị trí kinh doanh quận Tân Phú - Cạnh trường học - Hẻm 8m chỉ 4 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà vị trí kinh doanh quận Tân Phú - Cạnh trường học - Hẻm 8m chỉ 4 tỷ

4 tỷ
25.8 m² - 155 triệu/m²

Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25.8 m²

Cơ hội sở hữu nhà hẻm 8m Lê Sát, vị trí vàng cho kinh doanh tại quận Tân Phú! Với giá chỉ 4 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25.8m² (3.05 x 9m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, không gian thoáng đãng, dễ dàng cải tạo theo nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm rộng 8m, thông tứ hướng, thuận tiện di chuyển và giao thương. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Khu dân cư sầm uất, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ và tiện ích hàng ngày.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng tại trung tâm quận Tân Phú, đặc biệt thích hợp cho việc cho thuê lại với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!