Bán nhà Vạn Phúc, Hà Đông 80m² giá 12.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà, full nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Vạn Phúc, Hà Đông 80m² giá 12.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà, full nội thất!

12.5 tỷ
80 m² - 156 triệu/m²

Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Vạn Phúc, Hà Đông! Ngôi nhà nằm trong khu phân lô, có vị trí đắc địa, đường rộng rãi, ô tô vào tận nhà, chắc chắn sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: Nhà được thiết kế đầy đủ các phòng, có ô chờ thang máy để khách chỉ việc lắp đặt.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, nội thất cao cấp bao gồm sofa, tủ bếp, điều hòa, rèm cửa và thiết bị vệ sinh hiện đại, sẵn sàng cho bạn chuyển vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2 Vạn Phúc và Đại Mỗ, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách siêu thị Aeon Hà Đông chỉ 5 phút đi xe, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ mất 10 phút đến các bệnh viện lớn như Viện 103, Viện Nhi và Đa khoa Hà Đông, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất.
  • Gần công viên thiên văn học, là nơi lý tưởng để gia đình bạn thư giãn và vui chơi.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển ra các tuyến đường lớn như Vạn Phúc, Đại Mỗ, Quang Trung và Lê Trọng Tấn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, cũng như các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê hoặc kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!