Bán nhà văn phòng đẹp 3 tầng - 6x14m, hẻm xe tải Phan Văn Trị, Bình Thạnh giá 10.8 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà văn phòng đẹp 3 tầng - 6x14m, hẻm xe tải Phan Văn Trị, Bình Thạnh giá 10.8 tỷ

10.8 tỷ
84 m² - 129 triệu/m²

11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
84 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà văn phòng vừa đẹp vừa tiện nghi tại trung tâm quận Bình Thạnh! Với thiết kế hiện đại và không gian thoáng đãng, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi vừa để ở, vừa để làm việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m² (6 x 14m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Căn nhà có 4 phòng làm việc, 1 phòng họp chuyên nghiệp, nội thất đầy đủ, toilet riêng từng tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm xe tải rộng rãi, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa và đậu xe.
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, rất phù hợp cho hoạt động văn phòng, showroom hoặc studio.
  • Cách các trục đường lớn như Phạm Văn Đồng, Nguyễn Văn Đậu chỉ vài phút di chuyển.
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, ngân hàng và quán cà phê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các doanh nghiệp nhỏ, startup muốn có không gian làm việc riêng, hoặc gia đình vừa ở vừa kinh doanh. Ngoài ra, nhà đầu tư cũng có thể khai thác cho thuê dài hạn mà không cần đầu tư thêm nội thất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được xem nhà và gặp chủ trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội