Bán nhà Trường Sa Phú Nhuận 33m² giá 5.58 tỷ - Vị trí đẹp sát Quận 1 | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Trường Sa Phú Nhuận 33m² giá 5.58 tỷ - Vị trí đẹp sát Quận 1

5.58 tỷ
33 m² - 169 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại trung tâm Phú Nhuận, vị trí đắc địa chỉ cách mặt tiền Trường Sa vài bước chân, kết nối trực tiếp sang Quận 1 chỉ trong 2 phút di chuyển. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản trung tâm với pháp lý sạch và không lỗi phong thủy.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m² (3.2m x 10m), đất vuông vức như tờ A4.
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (tổng 4 tầng), thiết kế hiện đại, xây dựng full diện tích đất.
  • Đặc điểm: Nhà căn góc thông thoáng, hoàn toàn không bị lộ giới, không dính quy hoạch, hẻm đẹp, an ninh và dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Trường Sa chỉ 15m, thuận tiện đi dạo và tập thể dục ven kênh Nhiêu Lộc.
  • Thông thẳng ra Chợ Phú Nhuận, giúp việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày cực kỳ dễ dàng.
  • Vị trí tiếp giáp Quận 1, chỉ mất 3 phút qua cầu Kiệu hoặc cầu Bông là đến trung tâm thành phố.
  • Gần hệ thống bệnh viện lớn như Bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn (cách khoảng 800m).
  • Xung quanh là khu Phan Xích Long sầm uất với đầy đủ ngân hàng, trường học quốc tế và nhà hàng cao cấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.58 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình nhỏ muốn an cư tại trung tâm, nhân viên văn phòng làm việc tại Quận 1, Quận 3 hoặc các nhà đầu tư giữ tiền với dòng sản phẩm có tính thanh khoản cực cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ căn nhà đẹp hiếm có tại khu vực lõi Phú Nhuận, liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ!