Bán nhà Trần Quang Diệu 59.5m² x 4T - Gara ô tô - Khu phân lô an ninh | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Trần Quang Diệu 59.5m² x 4T - Gara ô tô - Khu phân lô an ninh

25 tỷ
59.5 m² - 420 triệu/m²

Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
59.5 m²

Chào mừng quý khách đến với căn nhà lý tưởng tại Trần Quang Diệu, Quận Đống Đa, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và sự an toàn cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59.5m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 4,91m, nhà tự xây với tâm huyết, đầy đủ ánh sáng và không khí trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Có gara ô tô trong nhà, thuận tiện cho việc di chuyển hàng ngày.
  • Gần Quận ủy Đống Đa, dễ dàng tiếp cận các cơ quan hành chính.
  • Chỉ vài bước chân đến các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn.
  • Khu vực dân trí cao, môi trường sống văn minh và an ninh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là sự lựa chọn tuyệt vời cho những gia đình tìm kiếm một môi trường sống an toàn, tiện nghi, và dễ dàng di chuyển trong trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Trần Quang Diệu, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Quận Đống Đa
Phường/Xã: Phường Khương Thượng