- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Thành phố Hà Nội
- Quận Bắc Từ Liêm
Bán nhà Trần Cung Bắc Từ Liêm 56m² giá 12.3 tỷ - Vị trí đẹp, ở ngay!
Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Sở hữu ngay siêu phẩm nhà phố tại Trần Cung với kết cấu kiên cố như pháo đài, thợ Huế trực tiếp thi công cực kỳ tâm huyết, đảm bảo độ bền vượt thời gian, không thấm nứt.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 56m²
- Bố trí: Nhà xây 4 tầng chắc chắn, thiết kế tối ưu công năng, bọc kín 4 mặt chống thấm tuyệt đối.
- Đặc điểm: Ngõ thông rộng, dân trí cao, sát phố Phạm Văn Đồng, vị trí đắc địa để an cư lâu dài.
Tiện ích xung quanh:
- Cách Công viên Hòa Bình chỉ 5 phút di chuyển, không gian xanh mát lý tưởng để tập thể dục.
- Gần siêu thị Mega Market Thăng Long (Metro Phạm Văn Đồng) thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm.
- Sát trục đường chính Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển ra sân bay Nội Bài và các quận trung tâm.
- Gần Bệnh viện E Trung ương, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe gia đình.
- Khu vực tập trung nhiều trường học uy tín: ĐH Điện lực, Học viện Kỹ thuật Quân sự, trường phổ thông các cấp.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 12.3 tỷ (Khoảng 219 triệu/m²)
- Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.
Phù hợp với ai:
Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, dân trí cao hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị bền vững tại quận Bắc Từ Liêm.
Liên hệ:
Cơ hội sở hữu căn nhà hiếm có với giá tốt nhất khu vực. Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ!