Bán nhà Tôn Thất Tùng Đống Đa 24m² giá 5.95 tỷ - Lô góc 5 tầng, full nội thất | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Tôn Thất Tùng Đống Đa 24m² giá 5.95 tỷ - Lô góc 5 tầng, full nội thất

5.95 tỷ
24 m² - 248 triệu/m²

Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội tuyệt vời sở hữu ngôi nhà lô góc 5 tầng tại khu vực trung tâm Đống Đa! Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ khép kín, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà lô góc, full nội thất, sổ đỏ chính chủ, bao quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Đại học Y Hà Nội, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Cách bệnh viện Đống Đa chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Gần các quán cà phê, nhà hàng, và cửa hàng tiện lợi trong khu vực
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt, ô tô dễ dàng di chuyển
  • Không khí trong lành, môi trường sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê, vị trí đắc địa, thuận lợi cho sinh hoạt và làm việc.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!