Bán nhà Thạnh Lộc 19 Quận 12 50m² 4.48 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Thạnh Lộc 19 Quận 12 50m² 4.48 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

4.48 tỷ
50 m² - 90 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
50 m²

Sở hữu ngay ngôi nhà mơ ước tại Thạnh Lộc 19, Quận 12 với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi và không gian sống lý tưởng để đón Tết sum vầy!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m² (4m x 12.5m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu gồm sân để xe, phòng khách, bếp rộng rãi và 3 phòng ngủ (đặc biệt có 1 phòng ngủ tầng trệt cực kỳ tiện lợi cho gia đình có người lớn tuổi).
  • Đặc điểm: Nhà mới xây hoàn thiện, tặng kèm full nội thất cao cấp, hẻm xe hơi thông thoáng, sổ hồng riêng chính chủ, sẵn sàng công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thạnh Lộc chỉ khoảng 800m, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần trường Cao đẳng Điện lực TP.HCM và hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THPT.
  • Vị trí đắc địa, chỉ mất 5 phút di chuyển là sang đến trung tâm quận Gò Vấp.
  • Gần khu du lịch Bến Xưa, mang lại không gian xanh mát và địa điểm thư giãn lý tưởng.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đầy đủ các dịch vụ tiện ích như Bách Hóa Xanh, WinMart và phòng khám.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.48 tỷ (Còn thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ cần không gian sống an toàn, thuận tiện hoặc những ai đang làm việc tại khu vực Quận 12, Gò Vấp muốn tìm một tổ ấm sẵn sàng dọn vào ở ngay không cần sửa chữa.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp đón Tết đang trong tầm tay, hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và sở hữu bất động sản vị trí đẹp này!