Bán nhà Thạnh Lộc 19 Quận 12 - 24m² 1.39 tỷ - Vị trí đẹp giáp Gò Vấp | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Thạnh Lộc 19 Quận 12 - 24m² 1.39 tỷ - Vị trí đẹp giáp Gò Vấp

1.39 tỷ
24 m² - 58 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
24 m²

Sở hữu ngay tổ ấm nhỏ xinh tại Thạnh Lộc 19, Quận 12 - Vị trí đắc địa giáp ranh Gò Vấp, giá cực tốt cho gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m² (3m x 8m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế tối ưu, tặng kèm 2 máy lạnh cao cấp, pháp lý sổ hồng chung (4 căn 1 sổ) rõ ràng, các nhà thay phiên giữ sổ gốc an tâm.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Cầu Đồng chỉ 300m, cực kỳ thuận tiện cho việc mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Vị trí tiếp giáp Quận Gò Vấp, di chuyển nhanh chóng chỉ 5-10 phút qua cầu vượt Ngã Tư Ga
  • Gần hệ thống giáo dục uy tín: Trường Tiểu học Hà Huy Giáp, Trường Cao đẳng Điện lực TP.HCM
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, gần các cửa hàng tiện lợi như Bách Hóa Xanh, WinMart
  • Dễ dàng kết nối với trục chính Hà Huy Giáp và Quốc lộ 1A để di chuyển về trung tâm hoặc đi các tỉnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.39 tỷ (Có thương lượng bớt lộc cho khách mua nhanh)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các cặp vợ chồng mới cưới đang tìm kiếm căn nhà đầu tiên với tài chính vừa phải, hoặc nhà đầu tư mua để cho thuê sinh lời ngay tại khu vực cửa ngõ Quận 12.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà giá tốt ngay cửa ngõ Gò Vấp không còn nhiều, liên hệ ngay để xem nhà và sổ gốc trực tiếp!