Bán nhà Thạch Bàn Long Biên 34.9m² giá 6.53 tỷ - Thiết kế 4 tầng thoáng sáng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Thạch Bàn Long Biên 34.9m² giá 6.53 tỷ - Thiết kế 4 tầng thoáng sáng

6.53 tỷ
34.9 m² - 187 triệu/m²

Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
34.9 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Thạch Bàn, Long Biên! Với thiết kế 4 tầng thông thoáng và diện tích 34.9m², ngôi nhà này sẽ mang đến cho bạn không gian sống thoải mái và tiện nghi nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34.9m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 tầng
  • Đặc điểm: Nhà 2 thoáng, ngõ rộng, cách ô tô chỉ 6m, thiết kế tối ưu cho không gian sống.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Thạch Bàn chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến Aeon Mall Long Biên, mua sắm và giải trí đa dạng
  • Gần hồ điều hòa và vườn hoa, không gian sống trong lành và thoải mái
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình an cư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.53 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và gần gũi với thiên nhiên, đồng thời thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.