Bán nhà Tân Bình 65m², giá 5.07 tỷ - Vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Tân Bình 65m², giá 5.07 tỷ - Vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển!

5.07 tỷ
65 m² - 78 triệu/m²

15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại quận Tân Bình! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn với không gian sống thoải mái và yên tĩnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m² (Ngang 4.2m, nở hậu 4.25m)
  • Bố trí: Nhà được thiết kế thông minh, đúc bê tông cốt thép kiên cố.
  • Đặc điểm: Hẻm sạch sẽ, cách mặt tiền chỉ hơn 50m, khu phố an ninh, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Nguyễn Sỹ Sách và Phạm Văn Bạch, thuận tiện di chuyển ra Đường Tân Sơn, Trường Chinh.
  • Cách Ga T3 và tuyến Metro chỉ vài phút đi bộ.
  • Vài bước tới sân bay Tân Sơn Nhất, tiết kiệm thời gian di chuyển.
  • Có đầy đủ tiện ích xung quanh như siêu thị, trường học, bệnh viện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.07 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi ở an ninh, gần trung tâm, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này.