Bán nhà riêng phố Ngọc Hà, quận Ba Đình 18m² giá 3.25 tỷ - Vị trí đắc địa gần Lăng Bác! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà riêng phố Ngọc Hà, quận Ba Đình 18m² giá 3.25 tỷ - Vị trí đắc địa gần Lăng Bác!

3.25 tỷ
18 m² - 181 triệu/m²

Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
18 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phố Ngọc Hà, quận Ba Đình, Hà Nội! Đây là một không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và vị trí đắc địa gần trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: Thiết kế 4 tầng với 2 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vào ở ngay mà không cần sửa chữa, ngõ rộng thoáng, chỉ vài bước ra mặt phố

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lăng Bác Hồ, thuận tiện cho việc tham quan và dạo chơi
  • Cạnh chợ Ngọc Hà, cung cấp đầy đủ các nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần các bệnh viện lớn, đảm bảo chăm sóc sức khỏe kịp thời
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.25 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!