Bán nhà riêng Phố Hoàng Cầu 130m² giá 46 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà riêng Phố Hoàng Cầu 130m² giá 46 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy

46 tỷ
130 m² - 354 triệu/m²

Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
130 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại Phố Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội - nơi hội tụ giữa cuộc sống tiện nghi và không gian làm việc lý tưởng. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo để an cư hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130m²
  • Bố trí: 7 phòng ngủ, 11 toilet, thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, đầy đủ công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 7m, ngõ vào rộng 4m, có thang máy, sổ đỏ pháp lý đầy đủ, tiện lợi cho việc di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Indira Gandhi, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi.
  • Siêu thị Sakuko Thái Hà, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Trường Đào tạo cán bộ Lê Hồng Phong, thuận lợi cho việc học tập của trẻ em.
  • Giao thông thuận tiện, gần các trục đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho các gia đình đông thành viên, nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai cần không gian văn phòng làm việc chuyên nghiệp.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay!