Bán nhà riêng Khu cán bộ CA Đặng Vũ Hỷ, 83m² giá 16.6 tỷ - An ninh tốt, dân trí cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà riêng Khu cán bộ CA Đặng Vũ Hỷ, 83m² giá 16.6 tỷ - An ninh tốt, dân trí cao!

16.6 tỷ
83 m² - 200 triệu/m²

Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
83 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này tại Khu cán bộ CA Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên. Với thiết kế 4 tầng kiên cố và diện tích 83m², đây là nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống an lành và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, bố trí hợp lý
  • Đặc điểm: Nhà dân xây chắc chắn, đường ô tô tránh, có vỉa hè, vị trí đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính Quận Long Biên, thuận tiện cho việc đi lại
  • Chỉ cách trường học, bệnh viện và chợ khoảng 1km, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Khu dân cư an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp cho gia đình
  • Đường lớn, ô tô vào tận nơi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi ở ổn định, an ninh tốt và tiện ích đầy đủ. Là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian sống yên bình nhưng vẫn gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội