Bán nhà riêng hướng Tây Nam tại phố Tô Hiệu, Hải Phòng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà riêng hướng Tây Nam tại phố Tô Hiệu, Hải Phòng

2.8 tỷ
30 m² - 93 triệu/m²

Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại Tô Hiệu, Hồ Nam, Lê Chân với giá 2.8 tỷ VNĐ. Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ!

Nếu bạn đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, vị trí đắc địa tại Hải Phòng thì đây chính là cơ hội tuyệt vời dành cho bạn! Căn nhà riêng này nằm tại phố Tô Hiệu, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, nơi có môi trường sống trong lành, tiện ích đầy đủ và cộng đồng văn minh. Với giá bán chỉ 2.800.000.000 VNĐ, đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn hoặc một khoản đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Loại hình: Bất động sản
  • Số tầng: 0 tầng
  • Bố trí: ––
  • Đặc điểm: Hướng nhà Tây Nam, ban công Tây Nam, ––

Vị trí & tiện ích:

  • Địa chỉ: Tô Hiệu, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Hải Phòng, Tô Hiệu, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Hải Phòng
  • Môi trường sống tại đây rất lý tưởng với hạ tầng giao thông phát triển. Khu vực này được bao quanh bởi nhiều tiện ích sinh hoạt như chợ, trường học và các cơ sở y tế, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày của bạn. Đặc biệt, cộng đồng dân cư thân thiện và văn minh chắc chắn sẽ làm bạn yên tâm khi lựa chọn nơi đây làm tổ ấm cho gia đình mình.

Giá cả & điều kiện:

  • Giá bán: 2.800.000.000 VNĐ
  • Khoảng giá: 2.800.000.000 - 0 VNĐ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình trẻ có con nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống an toàn, gần gũi với thiên nhiên và có tiện ích đầy đủ. Ngoài ra, những nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội kinh doanh hiệu quả trong một khu vực đang phát triển mạnh mẽ cũng sẽ tìm thấy ở đây những giá trị hấp dẫn.