Bán nhà Quan Hoa 33m² giá 8.49 tỷ - Ngõ nông, khu dân trí cao | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Quan Hoa 33m² giá 8.49 tỷ - Ngõ nông, khu dân trí cao

8.49 tỷ
33 m² - 257 triệu/m²

Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Quan Hoa, Cầu Giấy! Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 5 tầng, gồm: Tầng 1: Phòng khách, bếp, vệ sinh; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ và 1 vệ sinh; Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, thiết kế hợp lý, không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Ngõ nông, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.
  • Khu vực dân trí cao, lý tưởng cho cuộc sống an yên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!