Bán nhà Quận 7 Huỳnh Tấn Phát 21m² 2.28 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Quận 7 Huỳnh Tấn Phát 21m² 2.28 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

2.28 tỷ
21 m² - 109 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
21 m²

Cần bán gấp căn nhà phố xinh xắn ngay trung tâm Quận 7, vị trí đắc địa hẻm xe hơi thông thoáng, nhà mới đẹp sẵn sàng ở ngay không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu đúc kiên cố, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, tọa lạc tại hẻm xe hơi lô nhì cực kỳ an ninh và yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 2 phút di chuyển đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng sầm uất
  • Nằm ngay gần Trung tâm hành chính và Ủy ban nhân dân Quận 7
  • Cách siêu thị GO! (Big C cũ) Quận 7 khoảng 1km
  • Gần bệnh viện Quận 7 và hệ thống các trường học liên cấp
  • Thuận tiện di chuyển qua Quận 4 và Quận 1 chỉ trong 10-15 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.28 tỷ (có thương lượng lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ đang tìm kiếm tổ ấm đầu tiên tại trung tâm Quận 7 hoặc nhà đầu tư khai thác cho thuê sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà phố Quận 7 giá tốt đang chờ đón bạn, hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và sở hữu ngay bất động sản tiềm năng này!