Bán nhà Quận 7 đường Trần Xuân Soạn 45m² giá 4.9 tỷ - Vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Quận 7 đường Trần Xuân Soạn 45m² giá 4.9 tỷ - Vị trí đẹp!

4.9 tỷ
45 m² - 109 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
45 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại trung tâm Quận 7 với mức giá cực kỳ cạnh tranh, không gian sống yên tĩnh và thoáng đãng nhờ thiết kế hai mặt hẻm thông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m² (3.06m x 15m)
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 1 trệt, 2 lầu bao gồm 1 phòng khách, 1 bếp lớn, 3 phòng ngủ, 3 WC và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà có kết cấu chắc chắn, thiết kế tối ưu công năng, nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hẻm thông thoáng thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ cư xá Ngân Hàng chỉ 300m, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần trường THCS Nguyễn Hữu Thọ và hệ thống trường học các cấp trong bán kính 1km
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến Trường Đại học Tài chính - Marketing (UFM)
  • Dễ dàng kết nối với Quận 4 và Quận 1 qua trục đường chính và cầu Tân Thuận
  • Gần bệnh viện Quận 7 và các hệ thống phòng khám đa khoa uy tín
  • Khu vực sầm uất với nhiều cửa hàng tiện lợi WinMart, Bách Hóa Xanh và siêu thị Lotte Mart

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đông thành viên muốn tìm nơi an cư ổn định, gần trung tâm hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tính thanh khoản cao tại khu vực Quận 7.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ căn nhà vị trí đẹp giá tốt này, hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và sở hữu tổ ấm lý tưởng!