Bán nhà Quận 11 đường Lò Siêu 22m² giá 3.2 tỷ - Vị trí đẹp ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Quận 11 đường Lò Siêu 22m² giá 3.2 tỷ - Vị trí đẹp ở ngay!

3.2 tỷ
22 m² - 145 triệu/m²

Phường 16, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

14 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
22 m²

Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm ngay trung tâm Quận 11 với mức giá hợp lý? Căn nhà tại đường Lò Siêu chính là lựa chọn hoàn hảo với không gian sống thoáng đãng, thiết kế tối ưu và vị trí cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22.1m² (ngang 7.5m x dài 3.2m), diện tích sàn sử dụng 55m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu bao gồm 2 phòng ngủ lớn và 2 WC
  • Đặc điểm: Hẻm 3m thông thoáng, không bị đối diện nhà khác tạo không gian riêng tư, chỉ cách đường lớn xe tải đúng 1 căn nhà, hướng Bắc đón gió mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Thiếc và Chợ Bình Thới, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách Bệnh viện Quận 11 trên đường Lãnh Binh Thăng chỉ 5 phút di chuyển
  • Hệ thống giáo dục hoàn chỉnh với trường Tiểu học Phùng Hưng và THCS Nguyễn Hiền lân cận
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường lớn như Ba Tháng Hai, Lãnh Binh Thăng, Minh Phụng
  • Gần Công viên Văn hóa Đầm Sen, mang lại không gian vui chơi giải trí cuối tuần cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.2 tỷ VND (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp tại trung tâm, những người làm việc tại khu vực Quận 11, Quận 5, Quận 10 hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền cho thuê ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay sở hữu căn nhà vị trí đẹp tại Quận 11 với giá tốt nhất thị trường ngay hôm nay!