Bán nhà Phường Yết Kiêu Hạ Long 42m² giá 3.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Phường Yết Kiêu Hạ Long 42m² giá 3.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

3.2 tỷ
42 m² - 76 triệu/m²

Phường Yết Kiêu, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Sở hữu ngay căn nhà riêng tọa lạc tại vị trí "vàng" ngay sau chung cư Green Diamond, nơi hội tụ đầy đủ các yếu tố về phong thủy và tiện ích sống đẳng cấp tại thành phố biển Hạ Long.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng 2 tầng kiên cố, bố trí không gian hợp lý, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt thoáng cực kỳ mát mẻ, mặt tiền rộng 6m. Đường trước nhà rộng 6m, ô tô đỗ cửa thoải mái hoặc có thể gửi tại hầm chung cư ngay sát bên.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay sau chung cư Green Diamond, hưởng trọn các tiện ích cao cấp và không gian hiện đại của dự án.
  • Cách Chợ Hạ Long 2 và các khu chợ dân sinh chỉ vài phút di chuyển, mua sắm nhu yếu phẩm cực kỳ tiện lợi.
  • Gần hệ thống trường học các cấp Phường Yết Kiêu, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Vị trí trung tâm kết nối nhanh chóng đến Cầu Bãi Cháy, Vincom Plaza Hạ Long và khu du lịch Sun World.
  • Khu vực dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện, an ninh đảm bảo tuyệt đối.
  • Gần các trung tâm hành chính, bệnh viện và khu vui chơi giải trí sầm uất nhất thành phố Hạ Long.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.2 tỷ (Chủ nhà thiện chí có thương lượng mạnh cho khách mua nhanh)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện ích trung tâm, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có địa thế phong thủy hiếm có "Lưng tựa núi, mặt hướng biển".