Bán Nhà Phường Phước Long B 70m² Giá 5.35 Tỷ - Hẻm Xe Hơi, Sổ Hồng Riêng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Phường Phước Long B 70m² Giá 5.35 Tỷ - Hẻm Xe Hơi, Sổ Hồng Riêng

5.35 tỷ
70 m² - 76 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Nhà cấp 4 hẻm xe hơi đường Dương Đình Hội, TP Thủ Đức - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn!

Ngôi nhà cấp 4 với diện tích 70m², ngang 4m nở hậu hơn 5m tuyệt đẹp, tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức. Hẻm xe hơi rộng rãi, ô tô có thể đỗ cửa, mang đến sự thuận tiện tối đa cho việc sinh hoạt và di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, ngang 4m, nở hậu hơn 5m
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, ô tô đỗ cửa, cách mặt tiền đường Dương Đình Hội chỉ 100m.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề trường Cao đẳng Giao thông Vận tải, thuận lợi cho việc học tập và làm việc.
  • Gần trường THCS Phước Long B, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em.
  • Tuyến đường Dương Đình Hội sầm uất với nhiều tiện ích dân sinh, ngân hàng, cửa hàng tiện lợi.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như Quận 9, Quận 2 (nay là TP Thủ Đức) và trung tâm Thành phố.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch giúp kết nối giao thông nhanh chóng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.35 tỷ đồng (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống ổn định, có thể ở tạm vài năm rồi xây mới theo ý thích, hoặc đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ cho thuê sinh lời cao. Pháp lý sổ hồng riêng, minh bạch, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm tiềm năng tại TP Thủ Đức! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.