Bán nhà Phương Mai 23m² giá 7.3 tỷ - Ngõ thông thoáng, gần phố | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Phương Mai 23m² giá 7.3 tỷ - Ngõ thông thoáng, gần phố

7.3 tỷ
23 m² - 317 triệu/m²

Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
23 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội! Với vị trí đắc địa gần phố, ngõ nông thông thoáng, căn nhà này hứa hẹn sẽ là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng chắc chắn, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ vuông vắn, chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học và trung tâm giáo dục, thuận tiện cho việc học tập của con cái
  • Cách chợ Phương Mai chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Xung quanh có nhiều quán cà phê, nhà hàng, phục vụ nhu cầu giải trí và ẩm thực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!