Bán nhà Phường Bình Lợi Trung 33,7m² giá 2,640 tỷ - Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Phường Bình Lợi Trung 33,7m² giá 2,640 tỷ - Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng!

2.64 tỷ
33.7 m² - 78 triệu/m²

Bình Lợi Trung, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33.7 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại Phường Bình Lợi Trung, Huyện Bình Chánh! Với vị trí đắc địa gần chợ, trường học và siêu thị, nơi đây không chỉ thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày mà còn dễ dàng di chuyển đến sân bay và các quận trung tâm như Quận 1 và Phú Nhuận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33,7m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng – thiết kế tận dụng tối đa không gian
  • Đặc điểm: Hẻm rộng 4,5m sạch sẽ, khu dân cư hiện hữu, an ninh yên tĩnh, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Lợi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Siêu thị Co.opmart cách nhà chỉ 1km
  • Dễ dàng di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ trong 15 phút
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp với gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,640 triệu VND
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn đầu tư cho thuê tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam