Bán nhà Phúc Lợi Long Biên 42m² giá 6.567 tỷ - Vị trí đẹp, không chung cổng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Phúc Lợi Long Biên 42m² giá 6.567 tỷ - Vị trí đẹp, không chung cổng!

6.567 tỷ
42 m² - 156 triệu/m²

Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Phúc Lợi, Long Biên! Với vị trí đẹp, đường thoáng đãng và không chung cổng, đây là nơi lý tưởng cho gia đình bạn. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy đến xem và cảm nhận ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Số tầng: 4

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Phúc Lợi, thuận tiện cho việc học tập của con cái
  • Cách chợ Phúc Lợi khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đức Giang, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.567 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện ích, hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!