Bán nhà phố Xuân Thủy Cầu Giấy 220m² giá 39.4 tỷ - Mặt tiền khủng 15m! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Xuân Thủy Cầu Giấy 220m² giá 39.4 tỷ - Mặt tiền khủng 15m!

39.4 tỷ
220 m² - 179 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
220 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố với mặt tiền khủng tại Xuân Thủy, trung tâm quận Cầu Giấy. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đắc địa, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:220m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 15m, khu vực lý tưởng cho xây dựng văn phòng, showroom, nhà hàng hoặc khách sạn.
  • Đặc điểm: Vị trí rất thuận lợi, nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng rãi, gần nhiều trường đại học lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Quốc gia Hà Nội chỉ 500m, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên.
  • Cách chợ Cầu Giấy 1km, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận thông qua hệ thống giao thông thuận lợi.
  • Nhiều nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ tiện ích trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39.4 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai muốn xây dựng văn phòng, showroom hoặc nhà hàng với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.