Bán nhà phố Trạm, Long Biên 60m² giá 19.4 tỷ - Siêu phẩm 7 tầng đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Trạm, Long Biên 60m² giá 19.4 tỷ - Siêu phẩm 7 tầng đầy đủ nội thất!

19.4 tỷ
60 m² - 323 triệu/m²

Long Biên, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
60 m²

Chào mừng quý khách đến với siêu phẩm bất động sản tại Phố Trạm, Long Biên! Đây là cơ hội sở hữu một ngôi nhà 7 tầng hiện đại, đầy đủ nội thất sang trọng, phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: Tầng 1: Gara 2 ô tô 7 chỗ (cửa hàng kinh doanh); Tầng 2: Phòng khách rộng rãi; Tầng 3-5: 3 phòng ngủ master, vệ sinh khép kín; Tầng 6: Phòng ăn, bếp, sân chơi; Tầng 7: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, mặt tiền sơn giả đá sáng bóng, nội thất chất lượng cao, thang máy, ô tô tránh, khu vực kinh doanh sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và các cửa hàng tiện lợi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trung tâm thương mại AEON Long Biên chỉ 1km.
  • Thang máy hiện đại giúp di chuyển dễ dàng giữa các tầng.
  • Đường ô tô trải nhựa rộng 5m, thuận tiện cho giao thông đi lại.
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình lớn, các doanh nhân hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực Long Biên.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí! Chúng tôi luôn sẵn sàng phục vụ quý khách 24/24.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam