Bán Nhà Phố Tân Phú 58m² - 2PN, Hẻm 4m Ô Tô Tới Cửa, Giá 4.95 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Phố Tân Phú 58m² - 2PN, Hẻm 4m Ô Tô Tới Cửa, Giá 4.95 Tỷ

4.95 tỷ
58 m² - 85 triệu/m²

Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
58 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà phố 1 trệt 1 lửng tại trung tâm Quận Tân Phú, khu vực Tây Thạnh sầm uất. Diện tích 58m² lý tưởng, hẻm xe hơi 4m thông thoáng, ô tô đỗ tận cửa - một lợi thế hiếm có.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m² (4m x 14.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm: Kết cấu 2 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp để ở hoặc kinh doanh nhỏ. Hẻm xe hơi 4m, thông ra nhiều tuyến đường lớn. Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường Nguyễn Hữu Tiến sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ.
  • Di chuyển thuận tiện đến các tiện ích công cộng như trường học các cấp (THPT Tây Thạnh, THCS Tây Thạnh), siêu thị (Co.opmart Thắng Lợi), chợ (Chợ Tây Thành).
  • Dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận như Quận Tân Bình, Quận 12 thông qua các tuyến đường huyết mạch.
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình an cư lạc nghiệp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.95 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ mong muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi, an ninh tại Quận Tân Phú, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá và cho thuê tốt trong khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố vị trí đẹp với giá tốt. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!