Bán nhà phố Tân Hưng 2 tầng 77m² giá 8.85 tỷ - Hẻm ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Tân Hưng 2 tầng 77m² giá 8.85 tỷ - Hẻm ô tô vào tận nhà!

8.85 tỷ
77 m² - 115 triệu/m²

Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
77 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại Tân Hưng, Quận 7. Được thiết kế 2 tầng với mặt tiền rộng 5m, căn nhà này hứa hẹn sẽ là nơi lý tưởng để bạn và gia đình an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m² (5m x 16m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mới, hẻm ô tô vào tận nơi, khu dân cư an ninh, yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế và trường học Nguyễn Hữu Thọ, thuận tiện cho việc học của con cái
  • Cách trung tâm thương mại Lotte Mart chỉ 2km, dễ dàng mua sắm
  • Gần các tiện ích khác như công viên, bệnh viện, siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu cuộc sống
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh, gần gũi với các tiện ích giáo dục và thương mại.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!