Bán nhà phố Quang Trung Gò Vấp 42m² giá 6.28 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Quang Trung Gò Vấp 42m² giá 6.28 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

6.28 tỷ
42 m² - 150 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
42 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại trung tâm Quận Gò Vấp với thiết kế hiện đại, hẻm xe hơi thông thoáng và không gian sống tiện nghi bậc nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (ngang 5.6m x dài 7.6m)
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng gồm 3 phòng ngủ (có phòng Master rộng rãi) và 4 WC.
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, tặng kèm full nội thất cao cấp, hẻm xe hơi 4m vào tận cửa, khu dân cư văn minh, an ninh và sạch sẽ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Hạnh Thông Tây chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm và giải trí.
  • Gần Công viên Làng Hoa Gò Vấp, mang lại không gian xanh thư giãn cho gia đình.
  • Hệ thống giáo dục đa dạng với trường THCS Quang Trung và trường THPT Nguyễn Công Trứ lân cận.
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Đa khoa Gò Vấp và siêu thị Lotte Mart trong bán kính 1km.
  • Vị trí đắc địa, kết nối nhanh chóng đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ khoảng 15 phút đi xe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.28 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, an toàn hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê sinh lời tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đẹp giá tốt, hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và chốt hợp đồng nhanh chóng!