Bán Nhà Phố Mới Xây View Sông KDC Phú Mỹ, Quận 7 5x18m, 5PN Full Nội Thất | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Phố Mới Xây View Sông KDC Phú Mỹ, Quận 7 5x18m, 5PN Full Nội Thất

16.8 tỷ
90 m² - 187 triệu/m²

Phú Mỹ, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại tại KDC Phú Mỹ, Quận 7, nơi có vị trí đắc địa liền kề Phú Mỹ Hưng. Căn nhà này không chỉ mang đến không gian sống thoáng đãng mà còn sở hữu view sông tuyệt đẹp, lý tưởng cho cuộc sống thư giãn và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m² (5m x 18m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu + sân thượng trước sau, gồm 5 phòng ngủ và 4 WC.
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp đầy đủ, thiết kế hiện đại, không gian sống rộng rãi, thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Phú Mỹ Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến trung tâm Quận 7 và các tuyến đường lớn như Nguyễn Lương Bằng, Huỳnh Tấn Phát.
  • Khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7, phù hợp cho gia đình và nhà đầu tư.
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ 800 triệu VND (có thương lượng với chính chủ).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực sầm uất hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê dài hạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội