Bán nhà phố Liễu Giai Ba Đình 38m² giá 16 tỷ - Ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Liễu Giai Ba Đình 38m² giá 16 tỷ - Ô tô đỗ cửa!

16 tỷ
38 m² - 421 triệu/m²

Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố đẳng cấp tại trung tâm quận Ba Đình với thiết kế hiện đại, trang bị thang máy êm ái và vị trí vàng ô tô đỗ cửa, mang lại sự tiện nghi và đẳng cấp vượt trội cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: Nhà xây mới 6 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại với thang máy tốc độ cao. Mỗi tầng được bố trí 1 phòng rộng khép kín, tối ưu hóa không gian sống và làm việc.
  • Đặc điểm: Mặt tiền ấn tượng 4.5m, sở hữu 2 mặt thoáng vĩnh viễn giúp ngôi nhà luôn ngập tràn ánh sáng tự nhiên và gió trời.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 5 phút di chuyển ra Hồ Tây và công viên Thủ Lệ để tận hưởng không gian xanh
  • Gần các trung tâm thương mại sầm uất bậc nhất: Lotte Center Liễu Giai và Vincom Metropolis
  • Tập trung nhiều trường học danh tiếng: Trường Thực Nghiệm, THPT Chu Văn An
  • Nằm trong khu vực an ninh tuyệt đối, gần Đại sứ quán Nhật Bản và Đại sứ quán Australia
  • Kết nối giao thông cực kỳ thuận lợi qua các trục đường lớn: Phan Kế Bính, Văn Cao, Kim Mã, Đội Cấn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, sẵn sàng sang tên ngay

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng mua để ở kết hợp làm văn phòng công ty, hoặc đầu tư kinh doanh căn hộ dịch vụ cho người nước ngoài thuê với dòng tiền ổn định tại lõi trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu bất động sản hàng hiếm tại khu vực Liễu Giai - Ba Đình. Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ!