Bán nhà phố Lạc Trung 65m² giá 14.85 tỷ - Kinh doanh sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Lạc Trung 65m² giá 14.85 tỷ - Kinh doanh sinh lời ngay!

14.85 tỷ
65 m² - 228 triệu/m²

Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phố Lạc Trung, phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Đây là một bất động sản không thể bỏ qua cho những ai tìm kiếm một không gian vừa ở vừa kinh doanh với vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, có thể cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, không lỗi phong thủy, không quy hoạch, sổ đỏ chính chủ vuông vắn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bệnh viện Thanh Nhàn chỉ 300m, thuận tiện cho việc khám chữa bệnh
  • Gần các trường đại học lớn, lý tưởng cho sinh viên thuê trọ
  • Chợ gần nhà, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Trường cấp 1, 2 nằm trong bán kính gần, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các tuyến phố lớn như Kim Ngưu, Thanh Nhàn, Minh Khai, Trần Khát Chân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, kết hợp với kinh doanh cho thuê, tạo dòng tiền ổn định. Đây cũng là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà miễn phí và trải nghiệm không gian sống lý tưởng tại phố Lạc Trung.