Bán nhà phố Hồng Mai 57m² giá 9.8 tỷ - Ô chờ thang máy, thiết kế hiện đại | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Hồng Mai 57m² giá 9.8 tỷ - Ô chờ thang máy, thiết kế hiện đại

9.8 tỷ
57 m² - 172 triệu/m²

Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
57 m²

Khám phá ngôi nhà lý tưởng tại trung tâm quận Hai Bà Trưng, nơi quý vị có thể tận hưởng cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Ngôi nhà 5 tầng với thiết kế thông thoáng, ô chờ thang máy, và nội thất sang trọng, sẵn sàng cho cuộc sống của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm phòng khách, bếp, sân để xe và WC; Tầng 2 có 1 phòng ngủ rộng và WC; Tầng 3 và 4 mỗi tầng 2 phòng ngủ và WC; Tầng 5 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, thoáng mát, nội thất hiện đại, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Bạch Mai chỉ 10 phút đi bộ, dễ dàng mua sắm.
  • Đường Hồng Mai rộng rãi, giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận.
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Không gian sống yên tĩnh, an ninh đảm bảo, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam