Bán nhà phố Hào Nam Đống Đa 44m² giá 15.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Hào Nam Đống Đa 44m² giá 15.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

15.6 tỷ
44 m² - 355 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
44 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội vàng tại quận Đống Đa! Ngôi nhà phố Hào Nam với diện tích 44m², 4 tầng, chính chủ đang được rao bán với giá 15.6 tỷ VND. Đây là một trong những nơi sầm uất nhất Hà Nội, chỉ cần vài bước chân là bạn đã có thể hòa mình vào không khí nhộn nhịp của phố cổ và Văn Miếu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, thông thoáng
  • Đặc điểm: Lô góc, ô tô tránh, sổ đỏ nở hậu, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Hoàng Cầu, không gian thư giãn lý tưởng
  • Ngõ thông Tôn Đức Thắng, thuận tiện di chuyển đến các khu vực xung quanh
  • Vị trí trung tâm, dễ dàng tiếp cận nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến phố cổ và Văn Miếu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.6 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm Hà Nội, hoặc gia đình có nhu cầu ở gần các tiện ích dịch vụ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà 24/7.