Bán nhà phố Hàng Bún Ba Đình 31m2 giá 14.5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Hàng Bún Ba Đình 31m2 giá 14.5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

14.5 tỷ
31 m² - 468 triệu/m²

Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
31 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà tọa lạc tại vị trí kim cương phố Hàng Bún, trung tâm quận Ba Đình, nơi giao thoa giữa nét cổ kính và sự nhộn nhịp của thủ đô, sẵn sàng xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m² (Mặt tiền 3.9m)
  • Bố trí: Nhà xây 4 tầng kiên cố, thiết kế tối ưu công năng với tầng 1 là phòng khách và bếp; tầng 2 và 3 mỗi tầng gồm 2 phòng ngủ rộng rãi; tầng 4 là phòng thờ và sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà thoáng trước sau, ngõ vào rộng và thẳng, chỉ cách mặt phố Hàng Bún đúng 10m, hướng Nam ghé Tây đón lộc.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 5 phút đi bộ ra hồ Trúc Bạch và hồ Tây lộng gió
  • Gần tháp nước Hàng Đậu và vườn hoa Vạn Xuân, không gian thư giãn lý tưởng
  • Kết nối trực tiếp các tuyến phố di sản: Phan Đình Phùng, Quán Thánh, Nguyễn Trường Tộ
  • Cách chợ Châu Long và các bệnh viện lớn như Bệnh viện Hòe Nhai, Bệnh viện Hồng Ngọc chỉ vài trăm mét
  • Khu vực tập trung nhiều trường học chất lượng cao như THPT Phan Đình Phùng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.5 tỷ (Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, pháp lý minh bạch)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình muốn tìm nơi an cư tại lõi di sản Hà Nội, những người làm việc tại khu vực Ba Đình - Hoàn Kiếm hoặc nhà đầu tư khai thác homestay, cho thuê dòng tiền cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và sở hữu bất động sản vị trí đắc địa bậc nhất quận Ba Đình này!