Bán nhà phố đường Bình Thành, quận Bình Tân, 64m² giá 6.35 tỷ - Vị trí đẹp, gần chợ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố đường Bình Thành, quận Bình Tân, 64m² giá 6.35 tỷ - Vị trí đẹp, gần chợ!

6.35 tỷ
64 m² - 99 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại đường Bình Thành, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Ngôi nhà này không chỉ đẹp mà còn có nhiều tiện ích gần kề, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m² (4m x 16m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, sân thượng trước và sau, phòng giặt, phòng thờ và gara xe máy 3m.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Bắc, đường trước nhà rộng 6m thông thoáng, nội thất cơ bản đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến Khu dân cư Vĩnh Lộc.
  • Gần nhiều trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Không gian yên tĩnh, an ninh tốt, thích hợp để sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.35 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam