Bán nhà phố Chà Là Dương Minh Châu 203m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phố Chà Là Dương Minh Châu 203m² - Vị trí đắc địa

30.45 tỷ
203 m² - 150 triệu/m²

Xã Chà Là, Huyện Dương Minh Châu, Tỉnh Tây Ninh

1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
203 m²

Sở hữu ngay căn nhà nốc Thái hiện đại với 2 mặt tiền đường nhựa cực thoáng tại xã Chà Là, Dương Minh Châu. Đây là cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ của tỉnh Tây Ninh với vị trí đắc địa và giao thông vô cùng thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 203m² (ngang 7m x dài 29m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, có sân rào kiên cố bao quanh
  • Đặc điểm: Nhà nốc Thái thiết kế hiện đại, sở hữu 2 mặt tiền đường nhựa rộng rãi, không gian thoáng đãng, cơ sở hạ tầng hoàn thiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Khu công nghiệp Chà Là chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện cho công việc
  • Gần Chợ Chà Là, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống trường học các cấp (Mầm non, Tiểu học, THCS Chà Là) trong bán kính gần
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường huyết mạch đi TP. Tây Ninh và Khu du lịch Núi Bà Đen
  • Khu dân cư hiện hữu đông đúc, an ninh đảm bảo, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình muốn tìm nơi an cư ổn định, các nhà đầu tư bất động sản đón đầu xu hướng phát triển công nghiệp hoặc khách hàng có nhu cầu kinh doanh, buôn bán nhỏ tại nhà nhờ lợi thế 2 mặt tiền.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!