Bán nhà phân lô Triều Khúc 43m² giá 15 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phân lô Triều Khúc 43m² giá 15 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

15 tỷ
43 m² - 349 triệu/m²

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp kết hợp kinh doanh tại trung tâm Thanh Xuân? Siêu phẩm nhà phân lô Triều Khúc với thiết kế thang máy hiện đại và vị trí ô tô vào tận nhà chính là lựa chọn hoàn hảo không thể bỏ lỡ cho nhà đầu tư thông thái!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: Nhà xây mới 5 tầng kính coong, thiết kế hiện đại tối ưu công năng.
  • Đặc điểm: Trang bị thang máy xịn xíu, ô tô đỗ cửa, sát mặt phố, khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt phố Triều Khúc chỉ 50m, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.
  • Trong bán kính 1km kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch: Nguyễn Xiển, Nguyễn Trãi, Trần Phú.
  • Gần các trường đại học lớn: Đại học Hà Nội, Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông, ĐH Kiến Trúc.
  • Cách chợ Triều Khúc và các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút đi xe.
  • Gần hệ thống bệnh viện uy tín như Bệnh viện Tuệ Tĩnh, Bệnh viện Xây dựng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình muốn tìm nơi an cư lạc nghiệp lâu dài, các chủ doanh nghiệp tìm địa điểm mở văn phòng công ty hoặc đầu tư giữ tiền với tiềm năng tăng giá cao tại quận Thanh Xuân.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp vị trí vàng có một không hai! Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất hôm nay.