Bán nhà phân lô Thái Hà 62m², 5 tầng, mặt tiền 5m - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phân lô Thái Hà 62m², 5 tầng, mặt tiền 5m - Kinh doanh đỉnh cao!

19.5 tỷ
62 m² - 315 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại Thái Hà, trung tâm quận Đống Đa! Ngôi nhà nằm trong ngõ thông ô tô tránh, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc sinh sống. Với mặt tiền 5m cùng diện tích 62m², nhà 5 tầng được xây dựng chắc chắn, thiết kế hiện đại và nội thất cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: 5 tầng, 4 phòng ngủ, không gian sống thoải mái và tiện nghi
  • Đặc điểm: Gara ô tô trong nhà, phòng khách và bếp rộng rãi, thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, bao gồm sàn gỗ, thiết bị vệ sinh cao cấp, điều hòa, nóng lạnh và hệ tủ bếp hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ, chỉ vài bước ra phố đi bộ
  • Thuận tiện đến công viên, siêu thị, nhà hàng và rạp chiếu phim
  • Giao thông thuận tiện kết nối Tây Sơn, Hào Nam, Xã Đàn, Nguyễn Chí Thanh, Ngã Tư Sở
  • Hàng xóm văn minh, an ninh tốt, đầy đủ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình muốn sinh sống trong khu vực trung tâm, gần các tiện ích và dịch vụ, hoặc cho các nhà đầu tư tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà 24/7 và có cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam