Bán nhà phân lô tại KĐT Văn Phú, 92m² giá 26.2 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phân lô tại KĐT Văn Phú, 92m² giá 26.2 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

26.2 tỷ
92 m² - 285 triệu/m²

Phú La, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
92 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn liền kề tại khu đô thị mới Văn Phú, Hoàng Đôn Hòa, Phú La, Hà Đông, Hà Nội. Đây là không gian sống lý tưởng với thiết kế sang trọng và đầy đủ nội thất, giá chỉ 26.2 tỷ VND.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m²
  • Bố trí: 5 tầng với không gian thông thoáng, nội thất đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại phong thủy tốt. Mặt tiền rộng 5m, vỉa hè 11m phù hợp cho việc kinh doanh. Đường vào rộng 52m, thuận tiện di chuyển bằng ô tô.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức và bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Chỉ cách siêu thị Đức Thành, siêu thị Co.opmart SCA Victoria và các trung tâm thương mại lớn như Lacasta, Metro.
  • Hệ thống trường học đạt chuẩn quốc gia và các trường liên cấp quốc tế, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Giao thông kết nối vùng đồng bộ với các tuyến đường lớn như Vành đai 3.5, Quang Trung, Trần Phú, rất thuận tiện di chuyển đến trung tâm hành chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn kinh doanh tại khu vực đông dân cư và phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này! Liên hệ ngay để được hỗ trợ giao dịch mua bán nhà chính chủ, không qua trung gian và xem nhà 24/24.