Bán Nhà Phân Lô Ngọc Khánh, Ba Đình - 80m², Giá 33.5 Tỷ - Ô Tô Tránh, 2 Mặt Thoáng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Phân Lô Ngọc Khánh, Ba Đình - 80m², Giá 33.5 Tỷ - Ô Tô Tránh, 2 Mặt Thoáng

33.5 tỷ
79 m² - 424 triệu/m²

Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
79 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực đẳng cấp nhất quận Ba Đình - Ngọc Khánh. Với vị trí vàng, ngôi nhà được thiết kế hiện đại, phù hợp cho cả nhu cầu sống và làm việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà mới, 2 mặt thoáng, nội thất cao cấp, ánh sáng tự nhiên tràn ngập

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Ngọc Khánh, không gian xanh thoải mái
  • Trường học các cấp trong bán kính 1km, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách trung tâm thương mại Lotte Center và Vinhome Metropolis chỉ vài phút di chuyển
  • Siêu thị, chợ gần kề, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, xung quanh là cán bộ, văn phòng và doanh nhân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những gia đình tìm kiếm không gian sống an toàn, tiện nghi và đầy đủ tiện ích. Ngoài ra, với thiết kế và vị trí thuận lợi, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho việc mở văn phòng, spa hoặc showroom nhỏ.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẳng cấp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam