Bán nhà phân lô KĐT Văn Khê 85m² giá 23.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà phân lô KĐT Văn Khê 85m² giá 23.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

23.5 tỷ
85 m² - 276 triệu/m²

La Khê, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại KĐT Văn Khê, quận Hà Đông, Hà Nội. Căn nhà 5 tầng này không chỉ được thiết kế hiện đại mà còn nằm trong khu vực phát triển sầm uất, hạ tầng đầy đủ, đảm bảo an toàn cho cuộc sống của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền 5m, không gian rộng rãi, thoáng đãng
  • Đặc điểm: Phân lô vỉa hè rộng, ô tô tránh nhau, gara ô tô sẵn có, không bao giờ ngập lụt trong mùa mưa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần KĐT Nam Cường và The Terran An Hưng, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc
  • Kết nối dễ dàng với đường Lê Quang Đạo kéo dài và vành đai 4, giúp di chuyển nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giáo dục chất lượng cao với nhiều trường học trong khu vực
  • Gần các trung tâm mua sắm, siêu thị lớn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng, tiện nghi và an toàn tại khu vực Hà Đông, cùng với khả năng đầu tư sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam