Bán Nhà Phân Lô KĐT Louis Hoàng Mai 100m² - Vị Trí Vàng, Sẵn Sàng Ở Ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Phân Lô KĐT Louis Hoàng Mai 100m² - Vị Trí Vàng, Sẵn Sàng Ở Ngay!

37.95 tỷ
100 m² - 380 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
100 m²

Nhà phân lô KĐT Louis - Hoàng Mai, Hà Nội: Cơ hội sở hữu tổ ấm lý tưởng hoặc kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn với vị trí đắc địa, thiết kế hiện đại và pháp lý minh bạch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: 5 tầng với 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà phân lô tại KĐT Louis, mặt tiền đường Louis 1 rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái. Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo 24/7. Thiết kế hiện đại, phù hợp để ở, làm văn phòng hoặc đầu tư giữ tiền. Hạ tầng KĐT đồng bộ, tiện ích nội khu đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong KĐT Louis, hưởng trọn các tiện ích nội khu cao cấp.
  • Gần các trường học uy tín trên địa bàn Quận Hoàng Mai, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trung tâm thương mại, siêu thị lớn trong khu vực.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện đến các quận trung tâm thành phố.
  • Khu vực có nhiều công viên cây xanh, không gian sống trong lành, lý tưởng cho sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37.95 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình có nhu cầu về một không gian sống tiện nghi, an ninh và đẳng cấp tại khu vực trung tâm phía Nam Hà Nội. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn đầu tư bất động sản tiềm năng với khả năng sinh lời cao và tính thanh khoản tốt.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phân lô KĐT Louis với pháp lý chuẩn chỉnh và vị trí đắc địa. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất!