Bán nhà Phạm Văn Đồng – Bắc Từ Liêm, Hà Nội. 37,1m² x 5,5 Tầng | Thang Máy | 2 Thoáng. | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Phạm Văn Đồng – Bắc Từ Liêm, Hà Nội. 37,1m² x 5,5 Tầng | Thang Máy | 2 Thoáng.

9.8 tỷ
37.1 m² - 264 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37.1 m²

Chính chủ bán gấp căn nhà mới xây tại trục Phạm Văn Đồng, một trong những tuyến đường huyết mạch phía Bắc Hà Nội. Hiện tại, căn nhà đang trong giai đoạn hoàn thiện cuối cùng, khách hàng có cơ hội chọn lựa và thay đổi vật liệu hoàn thiện như đá ốp, thiết bị vệ sinh và nội thất cơ bản theo sở thích cá nhân. Giá cả thương lượng tốt nhất trước khi hoàn công.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37,1m²
  • Mặt tiền = hậu: 4,32m (vuông vắn, hiếm có)
  • Kết cấu: 5,5 tầng có thang máy
  • Thiết kế: Tối ưu công năng, phù hợp cho gia đình, cho thuê hoặc làm văn phòng nhỏ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đường ô tô tránh khoảng 20m, giao thông thuận lợi
  • Nhà có 2 mặt thoáng, cửa sổ mở rộng, đón ánh sáng tự nhiên cả ngày
  • Nằm gần trục Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển đến Cầu Giấy, Ba Đình và Tây Hồ chỉ trong 5 phút
  • Tiện ích xung quanh đầy đủ với trường học, chợ, trung tâm thương mại, công viên và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,8 tỷ VND (còn thương lượng)
  • Hỗ trợ ngân hàng: Lên tới 80% giá trị

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những gia đình trẻ, nhà đầu tư cho thuê hoặc làm văn phòng nhỏ. Thiết kế thông minh và vị trí đắc địa sẽ mang lại nhiều lợi ích trong cuộc sống và công việc.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chủ nhà!