Bán nhà Nhơn Đức Nhà Bè 94m² giá 5.5 tỷ - Sổ hồng nở hậu cực đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Nhơn Đức Nhà Bè 94m² giá 5.5 tỷ - Sổ hồng nở hậu cực đẹp

5.5 tỷ
94 m² - 59 triệu/m²

Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
94 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp với vị thế phong thủy cực tốt tại khu vực Nhơn Đức, Nhà Bè. Ngôi nhà không chỉ mang lại không gian sống xanh mát nhờ view sông thoáng đãng mà còn sở hữu thiết kế nở hậu mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:94m² (Ngang 5.5m, nở hậu 8.2m, dài 14.5m)
  • Bố trí:Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố với 4 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu công năng sử dụng cho gia đình đông thành viên.
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa ngay cầu Rạch Tôm, cách mặt tiền đường Lê Văn Lương chỉ 30m. Hẻm nhựa trước nhà rộng 6m, xe ô tô ra vào thoải mái, khu dân cư hiện hữu, an ninh và kinh doanh sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Di chuyển nhanh chóng đến Đại học RMIT và Đại học Tôn Đức Thắng chỉ trong 10-15 phút
  • Cách chợ Nhơn Đức và các cửa hàng tiện lợi chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại xã Nhơn Đức, đảm bảo môi trường giáo dục cho con em
  • Vị trí kết nối thuận lợi thông qua trục Lê Văn Lương về trung tâm Quận 7 và khu đô thị Phú Mỹ Hưng
  • Thừa hưởng không gian xanh mát, không khí trong lành từ khu vực ven sông Rạch Tôm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.5 tỷ (Có thương lượng trực tiếp cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi thiên nhiên nhưng vẫn đảm bảo kết nối giao thông thuận tiện. Đặc biệt phù hợp cho những ai chú trọng yếu tố phong thủy nở hậu để phát triển sự nghiệp và tài lộc.