Bán nhà Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3, 21m² giá 5.6 tỷ - Xe hơi đến cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3, 21m² giá 5.6 tỷ - Xe hơi đến cửa!

5.6 tỷ
21 m² - 267 triệu/m²

2, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
21 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Nguyễn Thiện Thuật, Quận 3! Với diện tích 21m², ngôi nhà 5 tầng kiên cố này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Thiết kế thông minh với 4 phòng ngủ, không gian sống rộng rãi và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m²
  • Bố trí: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thương, 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Khu phân lô, xe hơi vào tận cửa, sổ đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bàn Cờ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường học 4 cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần Bệnh viện Từ Dũ, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!